Rao Vặt
Rao Vặt

Bán nhà mặt tiền Quang Trung, P10 Gò Vấp, DT 1.581m² full thổ cư, 450tr/tháng,
0 Lượt thích
Lượt xem 64 Thời Gian 29/7/2025 12:9:44 Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀN QUANG TRUNG, P10, GÒ VẤP – 1.581M² FULL THỔ CƯ, NỞ HẬU, ĐANG CHO THUÊ 450 TRIỆU/TH – GIÁ 219 TỶ TL Vị trí: Mặt tiền đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP.HCM Diện tích cực lớn: 1.581m² (20m mặt tiền, nở hậu 38m, chiều sâu 60m), full thổ cư Kết cấu: Nhà cấp 4 (1 trệt), hiện đang cho thuê thu nhập 450 triệu/tháng Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay Khu vực sầm uất, kinh doanh đa ngành: gần Coopmart Quang Trung, chợ Hạnh Thông Tây, công viên Làng Hoa Vị trí thuận tiện, chỉ 10 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất Thích hợp phát triển dự án lớn: trung tâm thương mại, showroom, căn hộ dịch vụ, hoặc phân lô Giá bán: 219 tỷ (~138,52 triệu/m²) – thương lượng trực tiếp chính chủ Khu vực đang tăng trưởng mạnh, giá đã tăng 19,5% trong 1 năm qua

Nature
Mschery0905300698
0 lượt theo dõi
Cần cho thuê gấp nhà xưởng diện tích 2.200m2 tại KCN Nhơn Trạch 3. Giá... Lượt xem 112 Thời Gian 10 tháng trước Địa Điểm Đồng Nai
Cho thuê kho xưởng 2,300m2, PCCC kiểm duyệt đường Phan Huy Ích, Phường... Lượt xem 91 Thời Gian 10 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Bán gấp! Biệt thự mini góc 2 mặt tiền đường 61, Phường Thảo Điền,... Lượt xem 60 Thời Gian 10 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cùng chuyên mục Bán
fb88s1com review Lượt xem 5 Thời Gian 2 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
tienpham888 tienpham888
Cảm nhận sự khác biệt với chổi than công nghiệp tiên tiến nhất của... Lượt xem 4 Thời Gian 2 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
quanglan quanglan
Nhà cung cấp giày phòng sạch tại Hải Phòng Lượt xem 6 Thời Gian 5 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
thegioigiay thegioigiay
Cùng danh mục Bất Động Sản
🔥 THUẬN AN CƯ – CẠNH QUẬN 7 – NGANG 4M DÀI 19M-HƠN 4 T.Ỷ CÓ NGAY NHÀ... Lượt xem 16 Thời Gian 20 giờ trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
nguyenngocthu nguyenngocthu
THUẬN AN CƯ – 75M2 NGANG 5M HIẾM - HẺM 1716 HUỲNH TẤN PHÁT – DÒNG TIỀN Lượt xem 26 Thời Gian 3 ngày trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
nguyenngocthu nguyenngocthu
Bán Đất 2 Mặt Tiền Hoà Xuân - Cẩm Lệ -110m2 - Giá chỉ 6 tỷ Tl - Đường... Lượt xem 40 Thời Gian 4 ngày trước Địa Điểm Đà Nẵng
anhminh88 anhminh88
Cùng địa điểm Hồ Chí Minh
🔥 THUẬN AN CƯ – CẠNH QUẬN 7 – NGANG 4M DÀI 19M-HƠN 4 T.Ỷ CÓ NGAY NHÀ... Lượt xem 16 Thời Gian 20 giờ trước