Rao Vặt
Rao Vặt

Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 60, Thảo Điền, Q.2 – DT 239m² – Giá 33.4 Tỷ
0 Lượt thích
Lượt xem 181 Thời Gian 12/7/2025 23:43:17 Địa Điểm Hồ Chí Minh
Bán Nhà Cấp 4 Mặt Tiền Đường Số 60, Thảo Điền, Q.2 – DT 239m² – Giá 33.4 Tỷ (TL) +Vị trí: Mặt tiền đường Số 60, Phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức (Q.2 cũ), TP.HCM +Diện tích: 8m x 30m – Tổng DT: 239,1m² +Hiện trạng: Nhà cấp 4 – tiện xây mới theo nhu cầu +Lợi thế tài sản: Mặt tiền rộng 8m – vị trí cực đẹp, thông thoáng Liền kề Tropic Garden, kết nối nhanh ra đường Nguyễn Văn Hưởng, khu vực dân cư cao cấp Phù hợp xây dựng villa, tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ,... Khu được phép xây cao tối đa 5 tầng + Giá bán: 140 triệu/m² – Tổng: ~33.46 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí) + Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng giao dịch ngay

Nature
duong0905244211
0 lượt theo dõi
Cho thuê góc 2 mặt tiền IVY MODE số 50 - 52 Quang Trung, P.10, Gò Vấp. Lượt xem 118 Thời Gian 10 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Biệt thự đẳng cấp 3 mặt tiền khu compound - Thảo Điền - Quận 2. DT:... Lượt xem 68 Thời Gian 10 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cho thuê 523 - 525 - 527 Nguyễn Đình Chiểu, P2, Q3. DT: 9.5x21.25m. NH: 12.8m. Lượt xem 131 Thời Gian 10 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cùng chuyên mục Rao Vặt
Ưu điểm nổi bật của điều hòa Xiaomi thông minh Lượt xem 54 Thời Gian 4 ngày trước Địa Điểm Toàn Quốc
Nguyenhue1 Nguyenhue1
Xu hướng thiết kế nội thất đẹp, tiết kiệm tại Ninh Bình Lượt xem 107 Thời Gian 1 tuần trước Địa Điểm Toàn Quốc
nguyenhue123 nguyenhue123
Kinh nghiệm chọn khổ tấm nhựa thông minh đúng chuẩn, tránh lãng ph Lượt xem 103 Thời Gian 1 tuần trước Địa Điểm Toàn Quốc
AnhAnh AnhAnh
Cùng danh mục Bất Động Sản
🔥 THUẬN AN CƯ – CẠNH QUẬN 7 – NGANG 4M DÀI 19M-HƠN 4 T.Ỷ CÓ NGAY NHÀ... Lượt xem 21 Thời Gian 23 giờ trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
nguyenngocthu nguyenngocthu
THUẬN AN CƯ – 75M2 NGANG 5M HIẾM - HẺM 1716 HUỲNH TẤN PHÁT – DÒNG TIỀN Lượt xem 26 Thời Gian 3 ngày trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
nguyenngocthu nguyenngocthu
Bán Đất 2 Mặt Tiền Hoà Xuân - Cẩm Lệ -110m2 - Giá chỉ 6 tỷ Tl - Đường... Lượt xem 40 Thời Gian 4 ngày trước Địa Điểm Đà Nẵng