Rao Vặt
Rao Vặt

Bán Gấp Lô Góc 2 Mặt Tiền Hiệp Bình Phước – Giá Chỉ 8 Tỷ, Cơ Hội Đầu Tư Sinh
0 Lượt thích
Lượt xem 59 Thời Gian 6/5/2025 9:5:15 Địa Điểm Hồ Chí Minh
Bán Gấp Lô Góc 2 Mặt Tiền Hiệp Bình Phước – Giá Chỉ 8 Tỷ, Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Cao Thông tin nổi bật lô đất lô góc tại Đường Số 2, Hiệp Bình Phước Bạn đang tìm kiếm lô đất lô góc giá tốt tại TP. Thủ Đức? Đây chính là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Chủ nhà cần bán gấp vì lý do tài chính, giá cực mềm so với khu vực: chỉ 8 tỷ cho lô đất 135m², tọa lạc ngay trung tâm phường Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức. Diện tích: 9.7m x 13.7m = 135m², vuông vức, không lỗi phong thủy. Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền hẻm xe tải, ngay trục Đường Số 2, chỉ 2 phút ra QL13, kết nối Bình Thạnh – Gò Vấp trong 10 phút. Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng tự do. Lợi thế đầu tư & khai thác cho thuê vượt trội Với diện tích lớn và vị trí cực kỳ đẹp, lô đất này phù hợp nhiều mục đích sử dụng: Xây căn hộ dịch vụ (CHDV) từ 6–8 phòng, khai thác cho thuê 12–15 triệu/tháng. Tách làm 2 lô, xây nhà ở riêng biệt, dễ thanh khoản sau này. Mua để giữ tài sản, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng khu vực hoàn thiện vào 2025. Tiện ích sống đầy đủ trong bán kính 300m Không cần đi xa, bạn có thể tận hưởng mọi tiện ích chỉ trong vài bước chân: Chợ Hiệp Bình, Siêu thị Vinmart, Điện máy Xanh UBND phường, Ngân hàng, Trường học các cấp Quán café sân vườn, công viên, sân thể thao... So sánh giá thị trường khu vực Hiệp Bình Phước Hiện nay, giá đất khu vực Hiệp Bình Phước dao động từ 70–80 triệu/m² cho lô mặt tiền, lô góc có thể lên đến 90–95 triệu/m². Với giá chỉ 59 triệu/m², lô đất này đang rẻ hơn thị trường từ 20–30% – cực kỳ hiếm! Tại sao nên mua lô góc này ngay hôm nay? ✅ Chủ ngộp bank cần bán gấp – giá thương lượng sâu✅ Lô góc 2 mặt tiền – vị trí không thể đẹp hơn✅ Khu dân cư hiện hữu – điện nước đầy đủ✅ Sổ hồng riêng – mua bán công chứng ngay Liên hệ ngay để xem đất thực tế 📞 zalo/dt 🔑 Nguồn chính chủ – hỗ trợ pháp lý rõ ràng📍 Xem đất trực tiếp trong ngày, tư vấn tận tâm Không xem là tiếc – Không chốt là mất!

Nature
manhtien8968
0 lượt theo dõi
BÁN 2 CĂN LIÊN KẾ NGUYỄN DUY DƯƠNG, Q.5 – NGANG 8M – 4 TẦNG – CHỈ 40... Lượt xem 65 Thời Gian 9 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRẦN KHÁNH DƯ, Q.1 – NGANG 8M – HĐ THUÊ 50TR/THÁNG –... Lượt xem 61 Thời Gian 9 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Bán nhà góc 2 mặt tiền Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp – DT 11x36m – Giá... Lượt xem 99 Thời Gian 9 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cùng chuyên mục Bán
Không gian lắp và khả năng làm lạnh của Máy lạnh giấu trần 5HP Lượt xem 14 Thời Gian 12 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
vinhphat vinhphat
Địa chỉ đại lý 3M tại Đồng Tháp uy tín Lượt xem 16 Thời Gian 15 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
Lasa Lasa
Motor Cổng Lùa Loại Nào Tốt? So Sánh Chi Tiết & Kinh Nghiệm Chọn Chuẩn... Lượt xem 17 Thời Gian 1 ngày trước Địa Điểm Toàn Quốc
minhnghiadoor minhnghiadoor
Cùng danh mục Bất Động Sản
Bán Đất 2 Mặt Tiền Hoà Xuân - Cẩm Lệ -110m2 - Giá chỉ 6 tỷ Tl - Đường... Lượt xem 16 Thời Gian 1 ngày trước Địa Điểm Đà Nẵng