Rao Vặt
Rao Vặt

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN BÃI TRƯỚC Ở PHƯỜNG 2-TP VŨNG TÀU-BÀ RỊA VŨNG TÀU
0 Lượt thích
Lượt xem 54 Thời Gian 13/5/2025 14:26:21 Địa Điểm Toàn Cầu
* BÁN ĐẤT MẶT TIỀN BÃI TRƯỚC Ở PHƯỜNG 2-TP VŨNG TÀU-BÀ RỊA VŨNG TÀU * VỊ TRÍ : số 9 hải đăng,phường 2,tp vũng tàu * Diện tích : 362m2 - Đất thung lũng.Mật độ xây dựng 50% - Được phép xây 5 lầu.Có 230 mz đất thổ cư * GIÁ BÁN: 18.100 tỷ thương lượng -50 triệu/m2 * LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : C Sissi 0933123851

Nature
nguyentrang123
0 lượt theo dõi
BÁN GẤP VƯỜN SẦU RIÊNG 10HA – ĐANG KHAI THÁC, CÓ THU NHẬP NGAY - Huyện... Lượt xem 14 Thời Gian 2 tuần trước Địa Điểm Đồng Nai
ĐẤT VƯỜN LÔ GÓC SIÊU ĐẸP – KHÔNG GIAN THOÁNG – GIÁ MỀM DỄ ĐẦU... Lượt xem 14 Thời Gian 2 tuần trước Địa Điểm Phú Thọ
CHO THUÊ PHÒNG KHÉP KÍN – KĐT MỚI PHÚ LƯƠNG, HÀ ĐÔNG Lượt xem 134 Thời Gian 4 tháng trước Địa Điểm Hà Nội
Cùng chuyên mục Bán
Không gian lắp và khả năng làm lạnh của Máy lạnh giấu trần 5HP Lượt xem 6 Thời Gian 6 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
vinhphat vinhphat
Địa chỉ đại lý 3M tại Đồng Tháp uy tín Lượt xem 10 Thời Gian 9 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
Lasa Lasa
Motor Cổng Lùa Loại Nào Tốt? So Sánh Chi Tiết & Kinh Nghiệm Chọn Chuẩn... Lượt xem 14 Thời Gian 23 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
minhnghiadoor minhnghiadoor
Cùng danh mục Bất Động Sản
Bán Đất 2 Mặt Tiền Hoà Xuân - Cẩm Lệ -110m2 - Giá chỉ 6 tỷ Tl - Đường... Lượt xem 14 Thời Gian 1 ngày trước Địa Điểm Đà Nẵng
anhminh88 anhminh88
Bán Đất 2 Mặt Tiền Hoà Xuân - Cẩm Lệ -110m2 - Giá chỉ 6 tỷ Tl - Đường... Lượt xem 12 Thời Gian 1 ngày trước Địa Điểm Đà Nẵng
vanminh88 vanminh88
Bán Đất Kiệt ô tô Nguyễn Duy Trinh - Ngũ Hành Sơn - Ngang 5m - 82 m2 - Giá... Lượt xem 31 Thời Gian 2 ngày trước Địa Điểm Đà Nẵng
anhminh88 anhminh88
Cùng địa điểm Toàn Cầu
soikeo.sk Lượt xem 33 Thời Gian 5 ngày trước
SoiKeo SoiKeo
Tích Lũy Bitcoin - An Toàn, Lợi Nhuận Gia Tăng Nhanh Chóng Lượt xem 27 Thời Gian 6 ngày trước