Nature
GIẢM 300 TRIỆU – NHÀ XÂY THÔ KDC PHÚC ĐIỀN CITYZEN – TÂN PHƯỚC KHÁNH... Lượt xem 36 Thời Gian 3 tuần trước Địa Điểm
BÁN NHÀ MẶT TIỀN LIÊN HUYỆN, TÂN BÌNH, DĨ AN – NGANG 7M – 190M² – DÒNG... Lượt xem 24 Thời Gian 3 tuần trước Địa Điểm
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TRỌ BÌNH CHIỂU – TP THỦ ĐỨC 180M² NGANG 7M XE... Lượt xem 79 Thời Gian 4 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN KHÁCH SẠN MẶT TIỀN BÌNH CHIỂU THỦ ĐỨC – 97M² ĐẤT – 470M²... Lượt xem 44 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ 3 TẦNG TRỤC CHÍNH KDC PHÚ HỒNG ĐẠT, THUẬN AN – 60M² – GIÁ... Lượt xem 49 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm
1.280M² GIÁ 145 TỶ (~113.3TR/M²) – ĐÃ TÁCH 16 NỀN – ĐẤT ĐẦU TƯ BÌNH... Lượt xem 54 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
NHÀ MẶT TIỀN VINCOM DĨ AN – ĐƯỜNG 20M-75M² GIÁ 7 TỶ (~93.3TR/M²) – Lượt xem 64 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm
BÁN BIỆT THỰ FIELD VILLA – MẶT TIỀN HÙNG VƯƠNG – PHƯỜNG HÒA LONG,... Lượt xem 52 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm
60M² GIÁ 4.55 TỶ (~75.8TR/M²) – NHÀ 3 TẦNG TRỤC CHÍNH KDC PHÚ HỒNG ĐẠT,... Lượt xem 77 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm
150M² GIÁ 8 TỶ (~53.3TR/M²) – NHÀ MẶT TIỀN TRƯƠNG VĂN VĨNH, TRUNG TÂM... Lượt xem 59 Thời Gian 6 tháng trước Địa Điểm
NHÀ 3 TẦNG TRỤC CHÍNH KDC PHÚ HỒNG ĐẠT, THUẬN AN – DIỆN TÍCH 60M²... Lượt xem 84 Thời Gian 6 tháng trước Địa Điểm
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KDC AN PHÚ – HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ – DIỆN TÍCH 110M² Lượt xem 67 Thời Gian 6 tháng trước Địa Điểm
MỞ BÁN ĐẦU TƯ F0 – ĐẤT NGUYỄN DUY TRINH Q2 – GIÁ THẤP HƠN KHU VỰC... Lượt xem 141 Thời Gian 6 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG Đ1 – KDC NHỊ ĐỒNG 2, P. DĨ AN – XE TẢI THÔNG... Lượt xem 101 Thời Gian 6 tháng trước Địa Điểm
NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 2 – BÌNH CHIỂU, THỦ ĐỨC Lượt xem 54 Thời Gian 6 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ CHỢ TAM HÀ , TP. THỦ ĐỨC – HXH- GIÁ CHỈ 5 TỶ Lượt xem 88 Thời Gian 7 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ – P. TAM PHÚ, TP. THỦ ĐỨC – GIÁ CHỈ... Lượt xem 138 Thời Gian 7 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN KINH DOANH TRUNG TÂM DĨ AN – DÃY TRỌ 2 TẦNG NGANG 10M – THU 70TR/THÁNG Lượt xem 84 Thời Gian 7 tháng trước Địa Điểm
BÁN NHÀ 2 TẦNG HXH GẦN CHỢ TAM HÀ, THỦ ĐỨC – CHỦ GIẢM SÂU 800TR –... Lượt xem 68 Thời Gian 7 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
CHỈ CÒN 2 CĂN CUỐI – NHÀ LIỀN KỀ SHR NGÔ CHÍ QUỐC – HỖ TRỢ VAY... Lượt xem 128 Thời Gian 7 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN – XE HƠI TRƯỚC SAU – KDC LÁI THIÊU – 3 TẦNG HOÀN... Lượt xem 91 Thời Gian 7 tháng trước Địa Điểm
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NHỊ ĐỒNG – KINH DOANH SIÊU LỢI NHUẬN – KIOS + 7 PHÒNG... Lượt xem 109 Thời Gian 7 tháng trước Địa Điểm